KANISA LA KIINJILI LA KILUTHERI DAYOSISI YA MERU

TANZANIA
EVANGELICAL LUTHERAN CHURCH S DIOCESE OF MERU
IN TANZANIA P.0.Box 96 USA-RIVER

Telephone: 027-255 3656
= Mobile: +255 766 201 694
6 E-mail: elctdme@®habari.co.tz
: info@elctdme.or.tz

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI.

KKKT Dayosisi ya Meru inapenda kutangaza nafasi ya kazi kama ilivyoainishwa.
Nafasi: Katibu Mkuu wa Dayosisi.

1. Wajibu wa Katibu Mkuu wa Dayosisi

Wajibu wa Katibu Mkuu umeainishwa katika Katiba ya KKKT Dayosisi ya Meru kama

ifuatavyo:-

i. Atakuwa Mtendaji Mkuu wa kazi za Dayosisi

ii. Atakuwa Msimamizi Mkuu wa mambo ya fedha.

iii. Atahakikisha kuwepo utaratibu mzuri wa Ki-Utawala kwenye Majimbo, Sharika na Vituo
vya Dayosisi.

iv. Ataandaa agenda za Mkutano Mkuu, Halmashauri Kuu, Kamati ya Utendaji na Fedha
na Kamati ya Maofisa akishirikiana na Mkuu wa Dayosisi (Askofu).

v. Ataona kuwa miniti za Mkutano Mkuu, Halmashauri Kuu, Kamati ya Utendaji,
Kamati ya Maofisa, Halmashauri nyingine zinaandikwa vizuri na kushughulikia
utekelezaji wa mapatano ya vikao hivyo.

vi. Atatunza ripoti zote, miniti zote na maandishi yote ya Dayosisi.

vii. Atakusanya na kutunza takwimu (Statistics) zote za kazi za Dayosisi.

viii.  Atahudhuria mikutano ya Halmashauri na Kamati nyingine za Dayosisi akiwa
Mjumbe mwenye sauti bila kura.

ix. Atatunza muhuri Mkuu wa Dayosisi.

x. Atakuwa mmojawapo wa wadhamini wa mali za Dayosisi.

xi. Atatunza kazi nyingine yoyote atakayokabidhiwa na Askofu, Msaidizi wa Askofu ama
Halmashauri Kuu ya Dayosisi.

xii. Atashauriana na Wakuu wa Idara na Vituo kuhusu mambo ya Utendaji
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2. Sifa za muombaji

i. Awe Mkristo Mlutheri mwaminifu.

ii. Awe na Elimu kuanzia ngazi ya Shahada katika Uongozi.

iii. Awe na utaalamu wa matumizi ya computer na vifaa vingine vya mawasiliano.
iv. Awe tayari kufanya kazi muda wa ziada bila malipo ya ziada.

v. Awe tayari kusafiri mara kwa mara.

vi. Mwenye utaalamu wa mambo ya fedha na uongozi watafikiriwa zaidi.

vii. Awe na Leseni hai ya Udereva.

viii. Awe tayari kuanza kazi mara moja.

Barua ya maombi yapitishwe na Mchungaji Kiongozi wa Usharika husika na kuwa na
viambatanisho vifuatavyo:

1. Cheti cha kuzaliwa.

Vyeti vya elimu.

Wasifu (CV).

Barua ya utambulisho toka serikali ya mtaa.
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Zitumwe kwa:
Afisa Tawala na Utumishi,
KKKT Dayosisi ya Meru,
S.L.P 96, Usa River
au
kwa barua pepe: hrdme@elctdme.or.tz na info@elctdme.or.tz

Muwisho wa Kupokea maombi ni tarehe 15/12/2021 saa 10.00 jioni




